Staðnám í Námsflokkunum ýmist frá miðvikudegi 18. nóv. eða fimmtudegi 19. nóv.

Nemendur í Námskrafti A, B og D eiga að mæta samkvæmt vetrarstundaskrám í staðnám á morgun, miðvikudag 18. nóvember. 

Námskraftur A og B mæta kl. 8:30 og eru búin 13:30 en D-hópur er frá 11-13:30 (sjá stundaskrár aðeins neðar).

Nemendur í Námskrafti C og Karlasmiðju 11 eiga að mæta samkvæmt vetrarstundaskrá í staðnám á fimmtudaginn 19. nóvember. 

Námskraftur C kl. 11-13:30 og Karlasmiðja kl. 9 (sjá stundaskrár aðeins neðar). 

Námsflokkunum hefur verið skipt í tvö hólf og hefur stofuskipani á stundaskrám verið breytt örlítið frá því fyrr á önninni.

Þá er gengið inn um neyðarútgang sunnan megin (hjá sjálfsala og reykingaaðstöðu) í stofur 2, 3 og 4 (list- og verkgreinar), 

en aðaldyr fyrir stofur 5, 6 og 7. 

Nemendur mæta beint í viðeigandi stofu um réttar útidyr og verða að fara út og inn aftur ef skipta þarf um stofu á miðjum degi. 

Kaffistofa verður áfram lokuð og minnum við nemendur á að koma með eigið nesti. 

Grímuskilda er innandyra. 

Sjá stundatöflur hópa hér fyrir neðan: 

Karlasmiðja 11: 16.-20. nóvember / 23. nóvember - 11. desember / 14.-17. desember 

Námskrfatur A: 16.-20. nóvember / 23. nóvember - 7. desember / Fab Lab tafla kynnt síðar. 

Námskraftur B: 16.-20. nóvember / 23. nóvember - 7. desember / Fab Lab tafla kynnt síðar. 

Námskraftur C: 19. nóvember - 11. desember 

Námskraftur D: 18. nóvember - 11. desember 

Prenta | Netfang

Ný stundartafla fyrir námskraft frá og með mánud. 9. til og með þriðjud. 17. nóv.

Vikan 9-13. nóvember

Gulir reitir eru staðtímar í Námsflokkum Reykjavíkur

A hópur

Mánudagur

9. nóvember

Þriðjudagur

10. nóvember

Miðvikudagur

11. nóvember

Fimmtudagur

12. nóvember

Föstudagur

13. nóvember

08:30-09:10

List og verk

       

09:20-10:00

List og verk

Stærðfræði

Íslenska

Íslenska

Stærðfræði

10:10-10:50

List og verk*

Íslenska

Stærðfræði

 

Stærðfræði

11:00-11:40

 

Lífsleikni

stærðfræði

List og verk

Umsjón

11:50-12:30

Verkefnatími

 

Verkefnatími

List og verk

 

12:30-13:10

 

Íslenska

 

List og verk**

 

*Ti 10:30

**Til 13:00

B hópur

Mánudagur

9. nóvember

Þriðjudagur

10. nóvember

Miðvikudagur

11. nóvember

Fimmtudagur

12. nóvember

Föstudagur

13. nóvember

08:30-09:10

     

List og verk

 

09:20-10:00

Verkefnatími

Stærðfræði

Félagsfræði

List og verk

Stærðfræði

10:10-10:50

 

Félagsfræði

stærðfræði

List og verk*

Stærðfræði

11:00-11:40

List og verk

Lífsleikni

stærðfræði

 

Umsjón

11:50-12:30

List og verk

Verkefnatími

Verkefnatími

Félagsfræði

 

12:30-13:10

List og verk**

       

*Til 10:30

** Til 13:00

C hópur

Mánudagur

9. nóvember

Þriðjudagur

10. nóvember

Miðvikudagur

11. nóvember

Fimmtudagur

12. nóvember

Föstudagur

13. nóvember

11:00-11:40

Enska

Stærðfræði

 

Enska

Stærðfræði

11:50-12:30

 

Stærðfræði

     

D hópur

Mánudagur

9. nóvember

Þriðjudagur

10. nóvember

Miðvikudagur

11. nóvember

Fimmtudagur

12. nóvember

Föstudagur

13. nóvember

11:00-11:40

 

Enska

Enska

 

Enska

Dagarnir 16-17. nóvember

A hópur

Mánudagur

16. nóvember

Þriðjudagur

17. nóvember

     

08:30-09:10

List og verk

       

09:20-10:00

List og verk

Stærðfræði

     

10:10-10:50

List og verk*

Íslenska

   

11:00-11:40

 

Lífsleikni

     

11:50-12:30

Verkefnatími

       

12:30-13:10

 

Íslenska

     

*Til 10:30

B hópur

Mánudagur

16. nóvember

Þriðjudagur

17. nóvember

     

08:30-09:10

         

09:20-10:00

Verkefnatími

Stærðfræði

     

10:10-10:50

 

Félagsfræði

     

11:00-11:40

List og verk

Lífsleikni

     

11:50-12:30

List og verk

Verkefnatími

     

12:30-13:10

List og verk**

       

** Til 13:00

C hópur

Mánudagur

16. nóvember

Þriðjudagur

17. nóvember

     

11:00-11:40

Enska

Stærðfræði

     

11:50-12:30

 

Stærðfræði

     

D hópur

Mánudagur

16. nóvember

Þriðjudagur

17. nóvember

     

11:00-11:40

 

Enska

     

Prenta | Netfang

Rafrænar stundatöflur í Námskraftshópum frá 2.-17. nóvember

Enn verður að halda áfram með fjarnám í Námskraftshópum vegna hertra aðgerða stjórnvalda. 

Aukið hefur verið við tímafjölda í rafrænum stundatöflum A og B hópa.  

Ætlast er til að nemendur mæti í alla rafræna tíma samkvæmt stundaskrá en ef einhverjir eiga í vandræðum með að komast inn í Google Classroom er þeim bent á að hafa samband á skrifstofutíma Námsflokkanna. 

Stundatöflur 3-17. nóvember

Vikan 3-7 nóvember

ATH 2. og 3. nóv skv. eldri töflu

A hópur

Mánudagur

2. nóvember

Þriðjudagur

3. nóvember

Miðvikudagur

4. nóvember

Fimmtudagur

5. nóvember

Föstudagur

6. nóvember

10:10-10:50

Íslenska

List og verk

Íslenska

Stærðfræði

Stærðfræði

11:00-11:40

List og verk

Lífsleikni

List og verk

Íslenska

List og verk

11:50-12:30

   

Umsjón

Verkefnatími

Verkefnatími

B hópur

Mánudagur

2. nóvember

Þriðjudagur

3. nóvember

Miðvikudagur

4. nóvember

Fimmtudagur

5. nóvember

Föstudagur

6. nóvember

10:10-10:50

Félagsfræði

Lífsleikni

Félagsfræði

Stærðfræði

Stærðfræði

11:00-11:40

Stærðfræði

List og verk

List og verk

Félagsfræði

List og verk

11:50-12:30

Stærðfræði

 

Umsjón

Verkefnatími

Verkefnatími

C hópur

Mánudagur

2. nóvember

Þriðjudagur

3. nóvember

Miðvikudagur

4. nóvember

Fimmtudagur

5. nóvember

Föstudagur

6. nóvember

11:00-11:40

Enska

Stærðfræði

 

Enska

Stærðfræði

11:50-12:30

 

Stærðfræði

     

D hópur

Mánudagur

2. nóvember

Þriðjudagur

3. nóvember

Miðvikudagur

4. nóvember

Fimmtudagur

5. nóvember

Föstudagur

6. nóvember

11:00-11:40

 

Enska

Enska

 

Enska

Vikan 9-13. nóvember

A hópur

Mánudagur

9. nóvember

Þriðjudagur

10. nóvember

Miðvikudagur

11. nóvember

Fimmtudagur

12. nóvember

Föstudagur

13. nóvember

10:10-10:50

Íslenska

List og verk

Íslenska

Stærðfræði

Stærðfræði

11:00-11:40

Stærðfræði

Lífsleikni

List og verk

Íslenska

List og verk

11:50-12:30

Verkefnatími

Verkefnatími

Umsjón

Verkefnatími

Verkefnatími

B hópur

Mánudagur

9. nóvember

Þriðjudagur

10. nóvember

Miðvikudagur

11. nóvember

Fimmtudagur

12. nóvember

Föstudagur

13. nóvember

10:10-10:50

Félagsfræði

List og verk

Félagsfræði

Stærðfræði

Stærðfræði

11:00-11:40

Stærðfræði

Lífsleikni

List og verk

Félagsfræði

List og verk

11:50-12:30

Verkefnatími

Verkefnatími

Umsjón

Verkefnatími

Verkefnatími

C hópur

Mánudagur

9. nóvember

Þriðjudagur

10. nóvember

Miðvikudagur

11. nóvember

Fimmtudagur

12. nóvember

Föstudagur

13. nóvember

11:00-11:40

Enska

Stærðfræði

 

Enska

Stærðfræði

11:50-12:30

 

Stærðfræði

     

D hópur

Mánudagur

9. nóvember

Þriðjudagur

10. nóvember

Miðvikudagur

11. nóvember

Fimmtudagur

12. nóvember

Föstudagur

13. nóvember

11:00-11:40

 

Enska

Enska

 

Enska

Dagarnir 16-17. nóvember

A hópur

Mánudagur

16. nóvember

Þriðjudagur

17. nóvember

     

10:10-10:50

Íslenska

List og verk

   

11:00-11:40

Stærðfræði

Lífsleikni

     

11:50-12:30

Verkefnatími

Verkefnatími

     

B hópur

Mánudagur

16. nóvember

Þriðjudagur

17. nóvember

     

10:10-10:50

Félagsfræði

List og verk

     

11:00-11:40

Stærðfræði

Lífsleikni

     

11:50-12:30

Verkefnatími

Verkefnatími

     

C hópur

Mánudagur

16. nóvember

Þriðjudagur

17. nóvember

     

11:00-11:40

Enska

Stærðfræði

     

11:50-12:30

 

Stærðfræði

     

D hópur

Mánudagur

16. nóvember

Þriðjudagur

17. nóvember

     

11:00-11:40

 

Enska

     

Prenta | Netfang

Fjarnám í Námskrafti A, B, C og D áframhaldandi í samræmi við hert samkomubann

Námskraftur mun halda áfram í fjarnámi á meðan hert samkomubann gefur ekki kost á hefðbundnu staðnámi. 

Bætt hefur verið inn rafrænum tímum til að styðja enn frekar við nemendur í fjarnámi.

Sjá stundaskrár hér fyrir neðan: 

Vikan 19-25. okt

A hópur

Mánudagur

19. október

Þriðjudagur

20. október

Miðvikudagur

21. október

Fimmtudagur

22. október

Föstudagur

23. október

10:10-10:50

Íslenska

List og verk

Íslenska

Íslenska

Vetrarfrí

11:00-11:40

List og verk

Lífsleikni

Stærðfræði

Stærðfræði

Vetrarfrí

11:50-12:30

   

Umsjón

Stærðfræði

Vetrarfrí

B hópur

Mánudagur

19. október

Þriðjudagur

20. október

Miðvikudagur

21. október

Fimmtudagur

22. október

Föstudagur

23. október

10:10-10:50

Félagsfræði

Lífsleikni

Félagsfræði

Stærðfræði

Vetrarfrí

11:00-11:40

Stærðfræði

List og verk

List og verk

Félagsfræði

Vetrarfrí

11:50-12:30

   

Umsjón

 

Vetrarfrí

C hópur

Mánudagur

19. október

Þriðjudagur

20. október

Miðvikudagur

21. október

Fimmtudagur

22. október

Föstudagur

23. október

11:00-11:40

Enska

Stærðfræði

 

Enska

Vetrarfrí

11:50-12:30

 

Stærðfræði

   

Vetrarfrí

D hópur

Mánudagur

19. október

Þriðjudagur

20. október

Miðvikudagur

21. október

Fimmtudagur

22. október

Föstudagur

23. október

11:00-11:40

 

Enska

Enska

 

Vetrarfrí

Vikan 26. okt-1. nóv

A hópur

Mánudagur

26. október

Þriðjudagur

27. október

Miðvikudagur

28. október

Fimmtudagur

29. október

Föstudagur

30. október

10:10-10:50

Vetrarfrí

List og verk

Íslenska

Íslenska

Heimanám

11:00-11:40

Vetrarfrí

Lífsleikni

Stærðfræði

Stærðfræði

Heimanám

11:50-12:30

Vetrarfrí

 

Umsjón

Stærðfræði

 

B hópur

Mánudagur

26. október

Þriðjudagur

27. október

Miðvikudagur

28. október

Fimmtudagur

29. október

Föstudagur

30. október

10:10-10:50

Vetrarfrí

Lífsleikni

Félagsfræði

Stærðfræði

Heimanám

11:00-11:40

Vetrarfrí

List og verk

List og verk

Félagsfræði

Heimanám

11:50-12:30

Vetrarfrí

 

Umsjón

   

C hópur

Mánudagur

26. október

Þriðjudagur

27. október

Miðvikudagur

28. október

Fimmtudagur

29. október

Föstudagur

30. október

11:00-11:40

Vetrarfrí

Stærðfræði

 

Enska

stærðfræði

11:50-12:30

 

Stærðfræði

     

D hópur

Mánudagur

26. október

Þriðjudagur

27. október

Miðvikudagur

28. október

Fimmtudagur

29. október

Föstudagur

30. október

11:00-11:40

Vetrarfrí

Enska

Enska

 

Enska

Vikan 2- 8. nóv ATH – vonandi hefst kennsla skv. hefðbundinni töflu miðvikudaginn 4. nóv

A hópur

Mánudagur

2. nóvember

Þriðjudagur

3. nóvember

Miðvikudagur

Fimmtudagur

Föstudagur

10:10-10:50

Íslenska

List og verk

     

11:00-11:40

List og verk

Lífsleikni

     

11:50-12:30

         

B hópur

Mánudagur

2. nóvember

Þriðjudagur

3. nóvember

Miðvikudagur

Fimmtudagur

Föstudagur

10:10-10:50

Félagsfræði

Lífsleikni

     

11:00-11:40

Stærðfræði

List og verk

     

11:50-12:30

Stærðfræði

       

C hópur

Mánudagur

2. nóvember

Þriðjudagur

3. nóvember

Miðvikudagur

Fimmtudagur

Föstudagur

11:00-11:40

Enska

Stærðfræði

     

11:50-12:30

 

Stærðfræði

     

D hópur

Mánudagur

2. nóvember

Þriðjudagur

3. nóvember

Miðvikudagur

Fimmtudagur

Föstudagur

11:00-11:40

 

Enska

     

Prenta | Netfang