• Grafík
  • Gítar
  • Heklað
  • Prjónað
  • Saumar
  • Saumar2
  • Saumar3
  • Silfurhringar
  • Silfurmen
  • Silfursmíði
  • Silfursmíði2
  • Slappað af
  • Stúderað
  • Talgad
  • Talgad2
  • Tolvur
    postur 1
    vidburdir 1

    myndasafn 1

    greinasafn 1

    Velkomin á vef Námsflokka Reykjavíkur

     Á þessari síðu er að finna ýmsar upplýsingar um starfsemi Námsflokkanna. Svo lengi lærir sem lifir!

    Markmið Námsflokkanna eru að veita fólki tækifæri til að bæta menntun sína, að fylla upp í þau skörð í fræðsluframboði sem eru í hinu almenna fræðslukerfi og styðja þá sem borið hafa skarðan hlut frá borði í skólanámi, auk þess að auka grunnmenntun og bæta félagslega stöðu almennings sem er eigandi Námsflokkanna.

    Aldrei of seint

    Presentation in English

    Námskraftur A, B og C hefja nám á mánudag - enn laus pláss í Námskraftshópum!

    Námskraftur hefst á mánudaginn 18. janúar með byrjunarstundaskrá kl. 8:30-12:30 þar sem farið verður í þriggja daga einnar einingar skyndihjálparnámskeið. 

    Á fimmtudeginum 21. janúar mæta nemendur kl. 8:30-10:50 í hópefli og umsjón. 

    Föstudaginn 22. janúar hefst vetrarstundaskrá. Sjá annaryfirlit hér.

    Vetrarstundaskrá Námskraftshópa A og B er frá 8:30-13:30 alla virka daga. 

    Vetrarstundaskrá Námskraftshóp C er mánudaga til fimmtudaga frá kl. 11:10-13:30. 

    Enn eru laus pláss í Námskrafti og geta áhugasamir haft samband í síma 4116540 eða með því að senda tölvupóst á netfangið This e-mail address is being protected from spambots. You need JavaScript enabled to view it. 

     

    Opið er fyrir umsóknir í Námskraft

    Opið er fyrir umsóknir í Námskraft hjá Námsflokkum Reykjavíkur.

    Á vorönn eru fjórir hópar í Námskrafti, A, B, C og D. 

    Í Námskrafti A eru kennd fögin: Stærðfræði, list- og verkgreinar, íslenska og lífsleikni ásamt heimanámi og hefst kennsla þann 14. janúar

    Í Námskrafti B eru kennd fögin: stærðfræði, list- og verkgreinar, félagsvísindi og lífsleikni ásamt heimanámi og hefst kennsla þann 14. janúar

    Í bæði A og B hóp er kennt samkvæmt stundaskrá frá kl. 8:30 til 13:30

    Í Námskrafti C eru kennd fögin enska og stærðfræði, mánudaga, miðvikudaga og fimmtudaga og hefst kennsla þann 14. janúar

    Í Námskrafti D er kennd enska, mánudaga, þriðjudaga, fimmtudaga og föstudaga og hefst kennsla þann 14. janúar.

    Í bæði C og D hóp er kennt samkvæmt stundaskrá frá 12:10 til 15:10

    Beinum áhugasömum að hafa samband í síma 411-6540 eða á netföngin This e-mail address is being protected from spambots. You need JavaScript enabled to view it. eða This e-mail address is being protected from spambots. You need JavaScript enabled to view it.

     

    Staðnám í Námsflokkunum ýmist frá miðvikudegi 18. nóv. eða fimmtudegi 19. nóv.

    Nemendur í Námskrafti A, B og D eiga að mæta samkvæmt vetrarstundaskrám í staðnám á morgun, miðvikudag 18. nóvember. 

    Námskraftur A og B mæta kl. 8:30 og eru búin 13:30 en D-hópur er frá 11-13:30 (sjá stundaskrár aðeins neðar).

    Nemendur í Námskrafti C og Karlasmiðju 11 eiga að mæta samkvæmt vetrarstundaskrá í staðnám á fimmtudaginn 19. nóvember. 

    Námskraftur C kl. 11-13:30 og Karlasmiðja kl. 9 (sjá stundaskrár aðeins neðar). 

    Námsflokkunum hefur verið skipt í tvö hólf og hefur stofuskipani á stundaskrám verið breytt örlítið frá því fyrr á önninni.

    Þá er gengið inn um neyðarútgang sunnan megin (hjá sjálfsala og reykingaaðstöðu) í stofur 2, 3 og 4 (list- og verkgreinar), 

    en aðaldyr fyrir stofur 5, 6 og 7. 

    Nemendur mæta beint í viðeigandi stofu um réttar útidyr og verða að fara út og inn aftur ef skipta þarf um stofu á miðjum degi. 

    Kaffistofa verður áfram lokuð og minnum við nemendur á að koma með eigið nesti. 

    Grímuskilda er innandyra. 

    Sjá stundatöflur hópa hér fyrir neðan: 

    Karlasmiðja 11: 16.-20. nóvember / 23. nóvember - 11. desember / 14.-17. desember 

    Námskrfatur A: 16.-20. nóvember / 23. nóvember - 7. desember / Fab Lab tafla kynnt síðar. 

    Námskraftur B: 16.-20. nóvember / 23. nóvember - 7. desember / Fab Lab tafla kynnt síðar. 

    Námskraftur C: 19. nóvember - 11. desember 

    Námskraftur D: 18. nóvember - 11. desember 

    Ný stundartafla fyrir námskraft frá og með mánud. 9. til og með þriðjud. 17. nóv.

    Vikan 9-13. nóvember

    Gulir reitir eru staðtímar í Námsflokkum Reykjavíkur

    A hópur

    Mánudagur

    9. nóvember

    Þriðjudagur

    10. nóvember

    Miðvikudagur

    11. nóvember

    Fimmtudagur

    12. nóvember

    Föstudagur

    13. nóvember

    08:30-09:10

    List og verk

           

    09:20-10:00

    List og verk

    Stærðfræði

    Íslenska

    Íslenska

    Stærðfræði

    10:10-10:50

    List og verk*

    Íslenska

    Stærðfræði

     

    Stærðfræði

    11:00-11:40

     

    Lífsleikni

    stærðfræði

    List og verk

    Umsjón

    11:50-12:30

    Verkefnatími

     

    Verkefnatími

    List og verk

     

    12:30-13:10

     

    Íslenska

     

    List og verk**

     

    *Ti 10:30

    **Til 13:00

    B hópur

    Mánudagur

    9. nóvember

    Þriðjudagur

    10. nóvember

    Miðvikudagur

    11. nóvember

    Fimmtudagur

    12. nóvember

    Föstudagur

    13. nóvember

    08:30-09:10

         

    List og verk

     

    09:20-10:00

    Verkefnatími

    Stærðfræði

    Félagsfræði

    List og verk

    Stærðfræði

    10:10-10:50

     

    Félagsfræði

    stærðfræði

    List og verk*

    Stærðfræði

    11:00-11:40

    List og verk

    Lífsleikni

    stærðfræði

     

    Umsjón

    11:50-12:30

    List og verk

    Verkefnatími

    Verkefnatími

    Félagsfræði

     

    12:30-13:10

    List og verk**

           

    *Til 10:30

    ** Til 13:00

    C hópur

    Mánudagur

    9. nóvember

    Þriðjudagur

    10. nóvember

    Miðvikudagur

    11. nóvember

    Fimmtudagur

    12. nóvember

    Föstudagur

    13. nóvember

    11:00-11:40

    Enska

    Stærðfræði

     

    Enska

    Stærðfræði

    11:50-12:30

     

    Stærðfræði

         

    D hópur

    Mánudagur

    9. nóvember

    Þriðjudagur

    10. nóvember

    Miðvikudagur

    11. nóvember

    Fimmtudagur

    12. nóvember

    Föstudagur

    13. nóvember

    11:00-11:40

     

    Enska

    Enska

     

    Enska

    Dagarnir 16-17. nóvember

    A hópur

    Mánudagur

    16. nóvember

    Þriðjudagur

    17. nóvember

         

    08:30-09:10

    List og verk

           

    09:20-10:00

    List og verk

    Stærðfræði

         

    10:10-10:50

    List og verk*

    Íslenska

       

    11:00-11:40

     

    Lífsleikni

         

    11:50-12:30

    Verkefnatími

           

    12:30-13:10

     

    Íslenska

         

    *Til 10:30

    B hópur

    Mánudagur

    16. nóvember

    Þriðjudagur

    17. nóvember

         

    08:30-09:10

             

    09:20-10:00

    Verkefnatími

    Stærðfræði

         

    10:10-10:50

     

    Félagsfræði

         

    11:00-11:40

    List og verk

    Lífsleikni

         

    11:50-12:30

    List og verk

    Verkefnatími

         

    12:30-13:10

    List og verk**

           

    ** Til 13:00

    C hópur

    Mánudagur

    16. nóvember

    Þriðjudagur

    17. nóvember

         

    11:00-11:40

    Enska

    Stærðfræði

         

    11:50-12:30

     

    Stærðfræði

         

    D hópur

    Mánudagur

    16. nóvember

    Þriðjudagur

    17. nóvember

         

    11:00-11:40

     

    Enska

         

    Rafrænar stundatöflur í Námskraftshópum frá 2.-17. nóvember

    Enn verður að halda áfram með fjarnám í Námskraftshópum vegna hertra aðgerða stjórnvalda. 

    Aukið hefur verið við tímafjölda í rafrænum stundatöflum A og B hópa.  

    Ætlast er til að nemendur mæti í alla rafræna tíma samkvæmt stundaskrá en ef einhverjir eiga í vandræðum með að komast inn í Google Classroom er þeim bent á að hafa samband á skrifstofutíma Námsflokkanna. 

    Stundatöflur 3-17. nóvember

    Vikan 3-7 nóvember

    ATH 2. og 3. nóv skv. eldri töflu

    A hópur

    Mánudagur

    2. nóvember

    Þriðjudagur

    3. nóvember

    Miðvikudagur

    4. nóvember

    Fimmtudagur

    5. nóvember

    Föstudagur

    6. nóvember

    10:10-10:50

    Íslenska

    List og verk

    Íslenska

    Stærðfræði

    Stærðfræði

    11:00-11:40

    List og verk

    Lífsleikni

    List og verk

    Íslenska

    List og verk

    11:50-12:30

       

    Umsjón

    Verkefnatími

    Verkefnatími

    B hópur

    Mánudagur

    2. nóvember

    Þriðjudagur

    3. nóvember

    Miðvikudagur

    4. nóvember

    Fimmtudagur

    5. nóvember

    Föstudagur

    6. nóvember

    10:10-10:50

    Félagsfræði

    Lífsleikni

    Félagsfræði

    Stærðfræði

    Stærðfræði

    11:00-11:40

    Stærðfræði

    List og verk

    List og verk

    Félagsfræði

    List og verk

    11:50-12:30

    Stærðfræði

     

    Umsjón

    Verkefnatími

    Verkefnatími

    C hópur

    Mánudagur

    2. nóvember

    Þriðjudagur

    3. nóvember

    Miðvikudagur

    4. nóvember

    Fimmtudagur

    5. nóvember

    Föstudagur

    6. nóvember

    11:00-11:40

    Enska

    Stærðfræði

     

    Enska

    Stærðfræði

    11:50-12:30

     

    Stærðfræði

         

    D hópur

    Mánudagur

    2. nóvember

    Þriðjudagur

    3. nóvember

    Miðvikudagur

    4. nóvember

    Fimmtudagur

    5. nóvember

    Föstudagur

    6. nóvember

    11:00-11:40

     

    Enska

    Enska

     

    Enska

    Vikan 9-13. nóvember

    A hópur

    Mánudagur

    9. nóvember

    Þriðjudagur

    10. nóvember

    Miðvikudagur

    11. nóvember

    Fimmtudagur

    12. nóvember

    Föstudagur

    13. nóvember

    10:10-10:50

    Íslenska

    List og verk

    Íslenska

    Stærðfræði

    Stærðfræði

    11:00-11:40

    Stærðfræði

    Lífsleikni

    List og verk

    Íslenska

    List og verk

    11:50-12:30

    Verkefnatími

    Verkefnatími

    Umsjón

    Verkefnatími

    Verkefnatími

    B hópur

    Mánudagur

    9. nóvember

    Þriðjudagur

    10. nóvember

    Miðvikudagur

    11. nóvember

    Fimmtudagur

    12. nóvember

    Föstudagur

    13. nóvember

    10:10-10:50

    Félagsfræði

    List og verk

    Félagsfræði

    Stærðfræði

    Stærðfræði

    11:00-11:40

    Stærðfræði

    Lífsleikni

    List og verk

    Félagsfræði

    List og verk

    11:50-12:30

    Verkefnatími

    Verkefnatími

    Umsjón

    Verkefnatími

    Verkefnatími

    C hópur

    Mánudagur

    9. nóvember

    Þriðjudagur

    10. nóvember

    Miðvikudagur

    11. nóvember

    Fimmtudagur

    12. nóvember

    Föstudagur

    13. nóvember

    11:00-11:40

    Enska

    Stærðfræði

     

    Enska

    Stærðfræði

    11:50-12:30

     

    Stærðfræði

         

    D hópur

    Mánudagur

    9. nóvember

    Þriðjudagur

    10. nóvember

    Miðvikudagur

    11. nóvember

    Fimmtudagur

    12. nóvember

    Föstudagur

    13. nóvember

    11:00-11:40

     

    Enska

    Enska

     

    Enska

    Dagarnir 16-17. nóvember

    A hópur

    Mánudagur

    16. nóvember

    Þriðjudagur

    17. nóvember

         

    10:10-10:50

    Íslenska

    List og verk

       

    11:00-11:40

    Stærðfræði

    Lífsleikni

         

    11:50-12:30

    Verkefnatími

    Verkefnatími

         

    B hópur

    Mánudagur

    16. nóvember

    Þriðjudagur

    17. nóvember

         

    10:10-10:50

    Félagsfræði

    List og verk

         

    11:00-11:40

    Stærðfræði

    Lífsleikni

         

    11:50-12:30

    Verkefnatími

    Verkefnatími

         

    C hópur

    Mánudagur

    16. nóvember

    Þriðjudagur

    17. nóvember

         

    11:00-11:40

    Enska

    Stærðfræði

         

    11:50-12:30

     

    Stærðfræði

         

    D hópur

    Mánudagur

    16. nóvember

    Þriðjudagur

    17. nóvember

         

    11:00-11:40

     

    Enska

         

    Fleiri greinar...